xt di2 มาแล้วจ้าาาาาาาาาาา

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
groupkub
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นเรื่อยๆเน้นมันส์บวกอิ่ม
Bike: pivot mach4

xt di2 มาแล้วจ้าาาาาาาาาาา

โพสต์ โดย groupkub »

รูปภาพ
รูปภาพ
ราคาไม่รวมเฟืองกับจาน
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
http://www.pinkbike.com/news/shimano-la ... s-di2.html
ออกมาตอบโต้เหยี่ยวจานเดี่ยวของค่าย sram กันมั่งแล้วจาก ลุง shimano เจ้าเก่า
มาคราวนี้ไม่มาเปล่า ทั้งเอา di2 ลงxt ทั้งปล่อยของ slx ใหม่
แถมยังไม่ทิ้ง 2จาน 3จานอีกแน่ะ ลุงแกการันตีว่า xt di2 ตัวนี้โหดและเจ๋งกว่า xtr di2เสียอีก
แถมงวดนี้ทั้งใช้มือถือต่อบูลทูทได้เพื่อเซตติ้ง แถมต่อบูลทูทได้แบบนี้พวกค่ายอื่นๆ
อย่างการ์มินก็เอาไปต่อยอดใช้ร่วมกับไมล์ได้อีก
แถมใส่มือขวาข้างเดียวเลยก็ได้ไม่ต้องใส่มือเกียร์ซ้ายเพราะซิงโครชิพหน้าหลังอยู่แล้ว
งานนี้มีเสียตังค์กันหลายคนแน่ๆ
แก้ไขใหม่แล้วครับ อิอิ
แก้ไขล่าสุดโดย groupkub เมื่อ 16 เม.ย. 2016, 15:47, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Bkkbikelove
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089xxxxxxx
Bike: Thorn Raven, Principia, GT Grade carbon

Re: xt di2 มาแล้วจ้าาาาาาาาาาา

โพสต์ โดย Bkkbikelove »

เอาราคา slx มาลงอ่ะครับ
groupkub
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นเรื่อยๆเน้นมันส์บวกอิ่ม
Bike: pivot mach4

Re: xt di2 มาแล้วจ้าาาาาาาาาาา

โพสต์ โดย groupkub »

แก้ไขแล้วครับ ปล่อยไก่หมดเล้าเลยครับ 55
วายร้ายอุ๊
ขาประจำ
ขาประจำ
team: วายร้ายสายสอง

โพสต์ โดย วายร้ายอุ๊ »

มาไทย ราคาน่าจะถูกกว่านี้รึเปล่านะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”