ถามพี่ๆหน่อยครับ เกี่ยวกับอะไหล่เบรค Avid สายเบรคหลัง Avid DB1 '

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
Thots
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: M5 2010
ติดต่อ:

ถามพี่ๆหน่อยครับ เกี่ยวกับอะไหล่เบรค Avid สายเบรคหลัง Avid DB1 '

โพสต์ โดย Thots »

ร้านไหนที่ขาย น้ำมัน DOT4 หรือ DOT5 และ ชุดสายเบรคหลัง Avid DB1 Disc Brake บ้างครับ ตามรูป

รูปภาพ

ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
น้องหนึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891441866
ตำแหน่ง: http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
ติดต่อ:

Re: ถามพี่ๆหน่อยครับ เกี่ยวกับอะไหล่เบรค Avid สายเบรคหลัง Avid DB1 '

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง »

น้ำมันเบรคซื้อตามร้านอะหลั่ยรถยนต์ได้เลยครับ DOT4 หรือ 5.1 นะครับ

ส่วนสายเบรคหลัง ถ้าสั้นไปขายซื้อใหม่คุ้มกว่า สำหรับเบรคที่ราคาขนาดนี้
ร้านจักรยานฝีมือดี มาดึกๆได้

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle
Thots
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: M5 2010
ติดต่อ:

Re: ถามพี่ๆหน่อยครับ เกี่ยวกับอะไหล่เบรค Avid สายเบรคหลัง Avid DB1 '

โพสต์ โดย Thots »

ขอบคุณครับพี่ พอดี หมามันไปทะลึ่งกัดสายเบรคหลังครับขาดเลย ต้องการจะซื้อใหม่อยู่ครับ แต่หาร้านที่ขายไม่ได้ ท่านใดมีพิกัดร้านที่จำหน่าย แนะนำด้วยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”