ความรู้พื้นฐานจักรยาน # 2 การถอด-ใส่ล้อจักรยานแบบต่างๆ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum, tntm

Re: ความรู้พื้นฐานจักรยาน # 2 การถอด-ใส่ล้อจักรยานแบบต่างๆ

โพสต์ โดย Lanoline » 11 พ.ย. 2015, 15:57

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ

Re: ความรู้พื้นฐานจักรยาน # 2 การถอด-ใส่ล้อจักรยานแบบต่างๆ

โพสต์ โดย aultra7 » 24 พ.ย. 2015, 21:32

ขอบคุณมากครับ เข้าใจง่ายๆแบบนี้หาดูยากครับ

โพสต์ โดย Holanla » 27 ม.ค. 2016, 12:07

ขอบคุณมากครับ....
FATBIKE เจ้าล้อโต มาคุยกันได้ครับ