ความรู้พื้นฐานจักรยาน # 2 การถอด-ใส่ล้อจักรยานแบบต่างๆ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: เสือ Spectrum, tntm, seven@klein, Cycling B®y

Re: ความรู้พื้นฐานจักรยาน # 2 การถอด-ใส่ล้อจักรยานแบบต่างๆ

โพสต์ โดย munanza » 16 ก.พ. 2016, 11:01

ขอบคุณมากครับกับความรู้ คุ้มค่ากับการนั่งเรียน

Re: ความรู้พื้นฐานจักรยาน # 2 การถอด-ใส่ล้อจักรยานแบบต่างๆ

โพสต์ โดย xonline » 20 มิ.ย. 2016, 12:05

ขอบคุณครับ
ปั่นเพื่อ หุ่นครับ :D :D ปั่นไปปั่นมาสนุกดี :evil:

โพสต์ โดย Tazzy21 » 23 ธ.ค. 2016, 21:29

:mrgreen:
ปั่นไปเรื่อยๆ ....เดี๋ยวก็หายเหนื่อยเอง.....แต่ตอนนี้เริ่มเหนื่อยแล้ว