หมุดวิดโซ่มันมีเปลี่ยนมั้ยครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
StickyBike
สมาชิก
สมาชิก
Bike: TREK DOMANE 2.0
ตำแหน่ง: ลำลูกกา คลอง 2 ปทุมธานี

หมุดวิดโซ่มันมีเปลี่ยนมั้ยครับ

โพสต์ โดย StickyBike »

หมุดวิดโซ่บนจานหน้า ใช้ไปมากๆเข้าเริ่มสึกครับ
อยากทราบว่าหมุดวิดโซ่นี่มันมีอะไหล่เปลี่ยนมั้ยครับ
แรงใจสำคัญกว่าแรงกาย
PuNkLo
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: หมุดวิดโซ่มันมีเปลี่ยนมั้ยครับ

โพสต์ โดย PuNkLo »

อยากรู้ด้วยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”