ลงชื่อผู้ใช้จักรยานไปกลับจากบ้านถึงที่ทำงานทั่วประเทศทุกจังหวัดครับ (ปรับปรุง) เพื่อเป็นแรงจูงใจให้คนหัดมาใช้จักรยาน

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน

Re: ลงชื่อผู้ใช้จักรยานไปกลับจากบ้านถึงที่ทำงานทั่วประเทศทุกจังหวัดครับ (ปรับปรุง) เพื่อเป็นแรงจูงใจให้คนหัดมาใช้จักรยาน

โพสต์ โดย RoBBen » 05 พ.ค. 2017, 01:02

พระประแดง - มหาชัย, บางปลา, บ้านแพ้ว, นาโคกครับ
ไปกลับ 90 -100 โล แต่ไม่ใช่ทุกวัน แล้วแต่ฟิลลิ่ง
เดินทางขาละ 1.30 - 2.00 ชม

ดูท่าจะไกลสุดละมั้งผมเนี่ย

Re: ลงชื่อผู้ใช้จักรยานไปกลับจากบ้านถึงที่ทำงานทั่วประเทศทุกจังหวัดครับ (ปรับปรุง) เพื่อเป็นแรงจูงใจให้คนหัดมาใช้จักรยาน

โพสต์ โดย Iam Jeng » 04 ส.ค. 2017, 15:52

ปั่นจากเจริญราษฎร์-พระราม 6 ไป-กลับ 20 กม.ใช้เวลา 30-60 นาที ใช้จักรยานพับ(ถ้ารถติดมากก็จูงเดินคะ) เพิ่งเริ่มปั่น แต่สนุกและชิลมากมายคะ นั่งเบื่อในรถที่แสนติดๆ คิดหาทางออก แล้วลองปั่นดู ติดใจชอบมากคะ