ผมเพิ่งเริ่มว่า จะปั่นใน กทม มีกลุ่มไหนแนะนำบ้าง

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
กฏการใช้บอร์ด
พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
ตอบกลับ
Kanisorn Keawpagarat
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ผมเพิ่งเริ่มว่า จะปั่นใน กทม มีกลุ่มไหนแนะนำบ้าง

โพสต์ โดย Kanisorn Keawpagarat »

ตอนนี้กำลังจะเริ่มปั่น แบบจริงจังผมอยู่แถวพระประแดง หาแนวร่วม
w_anusat
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Thek

Re: ผมเพิ่งเริ่มว่า จะปั่นใน กทม มีกลุ่มไหนแนะนำบ้าง

โพสต์ โดย w_anusat »

จักรยานแนวไหนครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเมืองจักรยาน”