รบกวนถามคนเชียงใหม่ครับ สะเมิงคลาสสิก

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
กฏการใช้บอร์ด
พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
ตอบกลับ
noomnoom
สมาชิก
สมาชิก

รบกวนถามคนเชียงใหม่ครับ สะเมิงคลาสสิก

โพสต์ โดย noomnoom »

ว่าจะปั่นเล่นหลังงานดอย. หางดง-เจ็ดพับ-ม่อนแจ่ม-แม่ริม ตอนนี้ทางเป็นอย่างไรบ้างครับ. ไปปีที่แล้วช่วงทางลงแม่ริมทำทางยาวเลย. ไม่รู้ว่าเสร็จหมดรึยัง. ท่านใดมีข้อมูลรบกวนด้วยนะครับ
Black Bird
สมาชิก
สมาชิก
team: BlackBird
Bike: Black Bird
ติดต่อ:

Re: รบกวนถามคนเชียงใหม่ครับ สะเมิงคลาสสิก

โพสต์ โดย Black Bird »

เมื่อต้นเดือน ทางเรียบร้อยทำเสร็จดีครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเมืองจักรยาน”