มือใหม่หาเพื่อนปั่นแถวเทียนทะเลครับ ปกติเห็นเค้าปั่นหมอบกัน เราปั่นเสือภูเขาเลยไม่ค่อยมีกลุ่ม ปั่นคนเดียวไปเรื่อย

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน

มือใหม่หาเพื่อนปั่นแถวเทียนทะเลครับ ปกติเห็นเค้าปั่นหมอบกัน เราปั่นเสือภูเขาเลยไม่ค่อยมีกลุ่ม ปั่นคนเดียวไปเรื่อย

โพสต์ โดย นายซิง » 28 ม.ค. 2017, 17:16

^_^^_^เจอกันทักทายกันใด้ครับ ไม่กล้าเข้ากลุ่มเพราะว่ายังอ่อนอยุ่ ปั่นชมนกชมไม้ไปเรื่อยๆ

Re: มือใหม่หาเพื่อนปั่นแถวเทียนทะเลครับ ปกติเห็นเค้าปั่นหมอบกัน เราปั่นเสือภูเขาเลยไม่ค่อยมีกลุ่ม ปั่นคนเดียวไปเรื่อย

โพสต์ โดย นายซิง » 31 ม.ค. 2017, 22:42

นายซิง เขียน:^_^^_^เจอกันทักทายกันใด้ครับ ไม่กล้าเข้ากลุ่มเพราะว่ายังอ่อนอยุ่ ปั่นชมนกชมไม้ไปเรื่อยๆ
แนบไฟล์
^_^^_^