หาเพื่อนปั่นแถว(เมือง)อยุธยาครับ

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
กฏการใช้บอร์ด
พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
wisit.b
สมาชิก
สมาชิก
team: น่องโป่งทีม
Bike: Impulso

หาเพื่อนปั่นแถว(เมือง)อยุธยาครับ

โพสต์ โดย wisit.b »

สวัสดีครับพอดีผมพึ่งย้ายมาอยู่แถวอยุธยา จากชลบุรี อยากหาเพื่อน(แก๊ง)ปั่นจักรยานด้วยครับ ปั่นเช้าได้ มืดได้ เสาอาทิตได้ครับ ปั่นเสือหมอบครับ ใครอยู่ใกลรบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :D
หัวใจทลายทุกข้อจำกัด
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเมืองจักรยาน”