หาเพื่อนปั่นแล้วคลองสี่ ลำลูกกา ธัญญะ

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน

หาเพื่อนปั่นแล้วคลองสี่ ลำลูกกา ธัญญะ

โพสต์ โดย Jaruwat066 » 09 มี.ค. 2016, 13:11

สวัสดีครับ ผมชื่อแมนนะครับ หาเพื่อนร่วมปั่นจักรยานด้วยกันครับ ปกติผมปั่นคนเดี่ยวมันเหงาเปลี่ยวหัวใจ ปกติผมจะปั่นอยู่สองเวลา
05.30-6.30
และ
16.00-18.00
เส้นทางที่ปั่นก็หลังโรงเรียนแย้มสะอาดไป เส้นตลองห้าไปวัดปันจะ(วิวสวยทุ่งนาล้วนๆ) ใครยังไม่มีเพื่อนหรือมีกลุ่มปั่นอยู่แล้ว ชวนผมไปปั่นด้วยนะครับขอบคุณครับ id line Manbsru2533