มือใหม่หัดปั่น ช่วงเย็นๆ ตรงcdc หน่อยครับ

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน

มือใหม่หัดปั่น ช่วงเย็นๆ ตรงcdc หน่อยครับ

โพสต์ โดย thesunhappy » 15 ก.พ. 2016, 12:07

อยากหาเพื่อนปั่น จาก cdc ไปไหนดีแนะนำเลยครับ

Re: มือใหม่หัดปั่น ช่วงเย็นๆ ตรงcdc หน่อยครับ

โพสต์ โดย yanunthron.rm » 26 ก.พ. 2016, 14:42

ช๊อกวิว หรือไม่ก็ รฟมพระราม9ครับช่วงเย็นๆเพื่อนเยอะครับ
:D