หาเพื่อนปั่นเเถวดอนเมืองครับ

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน

หาเพื่อนปั่นเเถวดอนเมืองครับ

โพสต์ โดย atirach » 05 ก.ค. 2015, 15:14

พอดีอยู่เเถวดอนเมือง ปั่นออกกำลังกายช่วงเย็นเเถวสวนสุขภาพกองทัพอากาศ. เเต่ในช่วงเสาร์ อาทิตย์ อยากหาเพื่อนปั่นเเถวดอนเมืองหรือไกล้เคียงบ้างครับ

Re: หาเพื่อนปั่นเเถวดอนเมืองครับ

โพสต์ โดย RANnawong » 18 พ.ย. 2015, 15:33

หลัง 22.00 น ไปแล้ว ถนนเดชะตุงคะ มาร่วมปั่นได้ครับ มี อยู่ 4 คันแล้วครับ

Re: หาเพื่อนปั่นเเถวดอนเมืองครับ

โพสต์ โดย adonmuang » 14 มี.ค. 2018, 22:56

ไม่ปั่นเส้นสรงประภาบ้างรึครับ