หาคนช่วยสอนเเเละเเนะนำการปั่น เเถวซีคอน ศรีนครรินทร์ อ่อนนุช ครับ

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
กฏการใช้บอร์ด
พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
ตอบกลับ
incubus1150
สมาชิก
สมาชิก

หาคนช่วยสอนเเเละเเนะนำการปั่น เเถวซีคอน ศรีนครรินทร์ อ่อนนุช ครับ

โพสต์ โดย incubus1150 »

พอดีเป็นมือใหม่หัดปั่นครับ ต้องการหาคนช่วยสอนเเละเเนะนำการปั่นครับ ผมพักอยู่เเถว ซีคอนเลยครับ
รบกวนทิ้งLine หรือเบอร์โทร ไว้ทีครับ inbox มาก็ได้ครับ ผมปันช่วงค่ำ-ดึกๆครับ :)
รูปประจำตัวสมาชิก
เขียงข่อย
สมาชิก
สมาชิก
Bike: merida

Re: หาคนช่วยสอนเเเละเเนะนำการปั่น เเถวซีคอน ศรีนครรินทร์ อ่อนนุช ครับ

โพสต์ โดย เขียงข่อย »

เราก็ปั่นอยุ่แถวนั้นแต่ไม่ค่อยเป้นเวลา
งั้นแนะนำวันหยุดลองเข้าสวนหลวง ร9 ช่วงเช้าๆสนามราษฎร์
มีปั่นหลายกลุ่ม น่าจะเข้าไปขอคำแนะนำได้ สนามก็เหมาะกับการปั่นพอสมควร
incubus1150
สมาชิก
สมาชิก

Re: หาคนช่วยสอนเเเละเเนะนำการปั่น เเถวซีคอน ศรีนครรินทร์ อ่อนนุช ครับ

โพสต์ โดย incubus1150 »

เขียงข่อย เขียน:เราก็ปั่นอยุ่แถวนั้นแต่ไม่ค่อยเป้นเวลา
งั้นแนะนำวันหยุดลองเข้าสวนหลวง ร9 ช่วงเช้าๆสนามราษฎร์
มีปั่นหลายกลุ่ม น่าจะเข้าไปขอคำแนะนำได้ สนามก็เหมาะกับการปั่นพอสมควร
ครับ ผมเคยลองเข้าไปละเลนจักรยานเเต่ก็มีคนวิ่งผมเลยงงๆนิดว่าเลนไหนปั่นกันเเน่
amazingmod
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek Madone 3.1 wsd, Merida S-Presso
ติดต่อ:

โพสต์ โดย amazingmod »

แนะนำไปที่บึงหนองบอนดีกว่าค่ะ ไม่พลุกพล่านเหมาะกับการปั่น ทางไม่ยาวมาก ดีสำหรับมือใหม่ บรรยากาศดี
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเมืองจักรยาน”