มีใครปั่นผ่านเส้น ลาดพร้าว - Fortune บ้างไหมครับ

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
กฏการใช้บอร์ด
พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
ตอบกลับ
aklepios
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Fuji Stratos R

มีใครปั่นผ่านเส้น ลาดพร้าว - Fortune บ้างไหมครับ

โพสต์ โดย aklepios »

ตามหัวข้อครับ ไม่ทราบว่ามีใครปั่นไปทำงานผ่านเส้นดังกล่าวบ้างไหมครับ
emma_de
สมาชิก
สมาชิก

Re: มีใครปั่นผ่านเส้น ลาดพร้าว - Fortune บ้างไหมครับ

โพสต์ โดย emma_de »

เราปั่นไปทำงานเส้นนี้คะ มีอะไรหรือป่าวอะคะ :o :shock: :shock:
Tokyo Bike
aklepios
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Fuji Stratos R

Re: มีใครปั่นผ่านเส้น ลาดพร้าว - Fortune บ้างไหมครับ

โพสต์ โดย aklepios »

พอดีผมจะปั่นออกมาเส้นนี้เหมือนกันเลยอยากจะสอบถามอ่ะครับ ว่าพอจะมีใครออกมาเส้นเดียวกันบ้างครับ ^^
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเมืองจักรยาน”