ขอคำแนะนำ เลือกยาง 26 1 3/8 สำหรับทัวริ่งแบบชิลๆ ไม่สมบุกสมบัน

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
สมเสร็จหลังอาน
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bangkok Architecture Tour On Bike, น่าถีบนัก
Bike: Trinx FA2007, Chevy FK207, Fuji F3(1974), Bridgestone Roadman, Tokyo Bike CS, Fuji Palette

Re: ขอคำแนะนำ เลือกยาง 26 1 3/8 สำหรับทัวริ่งแบบชิลๆ ไม่สมบุกสมบัน

โพสต์ โดย สมเสร็จหลังอาน »

Rush เขียน:Swallow ครับ จากอินโดนีเซีย

ส่วนเจ้าที่ต้องห้ามเลยคือตราหัวสิง เพราะสูบยังไม่ถึง 60 PSI ยางในทะลักออกมาเลย

ที่งัดยางแบบพกพา เบา ไม่เป็นสนิม ราคาประหยัด แข็งแรง มีแบบเดียวที่ผมใช้อยู่ คือ ช้อนทานขนมเมลามีน จากร้านทุกอย่าง 20 บาท ได้สี่อัน
เอามาทุบปลายออก แล้วฝนด้ามกับพื้นปูนให้บางพองัดเข้า ครับ
โอ้ อาวุธดัดแปลง
ตอนนี้ ซื้อคาเมลมาสำรองครับ(ถูกดี) แต่อยากอวดเก๋ เลยใส่ Col de la vie ของ Panaracer รุ่นสีอิฐ แต่ขี่ไปทำงาน 30-40 กิโลนี่ยังไม่ค่อยบอกผลอะไร ไม่รู้ทางไกลจะเป็นอย่างไร
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”