ต้องการซื้อ ยางนอก 27 x 1 1/4" ขอบแก้ว หรือขอบขาวครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
HankMTB
สมาชิก
สมาชิก

ต้องการซื้อ ยางนอก 27 x 1 1/4" ขอบแก้ว หรือขอบขาวครับ

โพสต์ โดย HankMTB »

ต้องการซื้อ ยางนอก 27 x 1 1/4" ขอบแก้ว หรือขอบขาวก็ได้ครับ ของใหม่ หรือมือสองสภาพดีก็ได้ครับ ;)

(ต้องขออภัยนะครับหากตั้งกระทู้ผิดห้อง ยังงงๆอ่ะครับไม่ค่อยได้ลง)
รูปประจำตัวสมาชิก
ทีมงาน Mod
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ต้องการซื้อ ยางนอก 27 x 1 1/4" ขอบแก้ว หรือขอบขาวครับ

โพสต์ โดย ทีมงาน Mod »

ระดับสมาชิกยังไม่ถึงก็ไม่สามารถโพสซื้อ-ขายในกระดานซื้อ-ขายได้ครับ และหากโพสในกระดานอื่นอย่างที่กำลังทำอยู่ถือเป็นการทำผิดกฏ

ต้องรอระยะเวลาให้ระดับสมาชิกถึงระดับที่สามารถโพสในกระดานซื้อ-ขายได้อย่างเดียวครับ

หากฝืนละเมิดกติกาโดยเจตนาจะถูกแบนห้ามโพส(อ่านได้อย่างเดียว)

หารายละเอียดอ่านได้จากที่นี่ครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=14
HankMTB
สมาชิก
สมาชิก

Re: ต้องการซื้อ ยางนอก 27 x 1 1/4" ขอบแก้ว หรือขอบขาวครับ

โพสต์ โดย HankMTB »

ต้องขออภัยอย่างยิ่งครับ มือใหม่จริงๆครับ เดี๋ยวหาวิธีลบกระทู้ก่อนครับ :(
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”