ชิพเตอร์ปลายแฮนด์ 7 สปีด. มีไหมครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
denmeka
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Roadbike Giant
ตำแหน่ง: กทม.

ชิพเตอร์ปลายแฮนด์ 7 สปีด. มีไหมครับ

โพสต์ โดย denmeka »

รถผมเป็นรถเก่าอ่าครับ มันพอจะมีชิพเตอร์ปลายแฮนด์ 7 สปีดไหมครับ
denmeka
สมาชิก
สมาชิก

Re: ชิพเตอร์ปลายแฮนด์ 7 สปีด. มีไหมครับ

:D :D
น้องหนึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891441866
ตำแหน่ง: http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
ติดต่อ:

Re: ชิพเตอร์ปลายแฮนด์ 7 สปีด. มีไหมครับ

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง »

เอาชิฟเตอร์ปลายแฮนด์แบบอื่นมาปรับเป็นแบบฝืด แล้วเลือกเกียร์เองก็ได้ครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี มาดึกๆได้

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle
denmeka
สมาชิก
สมาชิก

น้องหนึ่ง เขียน:เอาชิฟเตอร์ปลายแฮนด์แบบอื่นมาปรับเป็นแบบฝืด แล้วเลือกเกียร์เองก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ
ขงเบ้ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: PM
team: ตามตะวัน..Follow The Sun..
Bike: BMX HARO SHREDDER'97

โพสต์ โดย ขงเบ้ง »

มีครับ ลองเซิร์ทดูครับในอีเบย์มีแน่ บ้านเราเคยเห็นลงขายที่บอร์ดเป็นของใหม่ด้วย ไม่แน่ใจว่าขายไปยัง
ถ้าจำไม่ผิดคนขายใช้รูปประธานเหมาเป็นรูป ประจำตัว ถ้าผิดขออภัย :D :D

เพื่อน ตจว.หาอะไหล่ชุดเกียร์ตัวไหนไม่ได้ PM มาคุยกัน ยินดีช่วยครับ
jojoserie
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0816785480
team: -
Bike: Brompton London LTD, Velo Orange Camargue, Trek Domane 6.9 Disc
ติดต่อ:

โพสต์ โดย jojoserie »

มีครับ เคยเห็นคนเอามาลงขายเป็น NOS ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”