รบกวนสอบถามข้อมูลปั่นจักรยานในลาวครับ เกี่ยวกับใบผ่านแดน

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
รูปประจำตัวสมาชิก
Kem
ขาประจำ
ขาประจำ
team: UTC MTB
Bike: GianATX 830 ,BT wild west,KHS F20T3

Re: รบกวนสอบถามข้อมูลปั่นจักรยานในลาวครับ เกี่ยวกับใบผ่านแดน

โพสต์ โดย Kem »

swinger เขียน:ขอบคุณครับ....1000เลยเหรอ :D
เพื่อนผมเคยโดนคนละ3000ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”