Hybrid Peerless Phantom

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
รูปประจำตัวสมาชิก
popter007
ขาประจำ
ขาประจำ
team: FineDay Phuket & IT. LBR. Team
Bike: GT-OUTPOST, TRINX Folding bike
ตำแหน่ง: Phuket

Re: Hybrid Peerless Phantom

โพสต์ โดย popter007 »

สวัสดีครับ
สนใจเจ้าPeerless Hybrid ตัวนี้อะครับ สวยงามมากครับ
รบกวนช่วยแนะนำที่สั่งซื้อให้หน่อยครับ ...
โทรสอบถามร้าน 888bike แจ้งว่าของหมดครับ
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

;) :shock: ;) :shock: ;)
. . . ไข่มุกอันดามัน สวรรค์เมืองใต้ หาดทรายสีทอง สองวีรสตรี บารมีหลวงพ่อแช่ม . . .
รูปประจำตัวสมาชิก
kamlue
สมาชิก
สมาชิก
team: -
Bike: ไฮบริด เก่า เก่า-เสือภูเขา ถูก ถูก

Re: Hybrid Peerless Phantom

โพสต์ โดย kamlue »

popter007 เขียน:สวัสดีครับ
สนใจเจ้าPeerless Hybrid ตัวนี้อะครับ สวยงามมากครับ
รบกวนช่วยแนะนำที่สั่งซื้อให้หน่อยครับ ...
โทรสอบถามร้าน 888bike แจ้งว่าของหมดครับ
ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

;) :shock: ;) :shock: ;)
เพิ่งเปิดมาเห็น คันนี้ผมได้มาจาก star bike บางใหญ่ครับ ลองสอบถามดูนะครับไม่แน่ใจว่าจะยังมีของอยู่หรือเปล่า..ส่วนคันนี้ตอนนี้หน้าตาเปลี่ยนไปบ้าง ...อิอิ
ไฟล์แนบ
โลกกว้างกลางแจ้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”