"โบยบิน"... ออกบินเดี่ยว

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
รูปประจำตัวสมาชิก
krit lumlukka
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: _
Bike: ไฮบริด,ทัวร์ริ่ง

Re: "โบยบิน"... ออกบินเดี่ยว

โพสต์ โดย krit lumlukka »

:D
พยอมดง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เพียงลำพัง
Bike: Wheeler 4900zx trail,Surly long haul trucker
ตำแหน่ง: เทศบาลเมืองหนองบัวลำภู

โพสต์ โดย พยอมดง »

มาลงคะแนนให้นักปั่นฝ่ายหญิง
boibin
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Rit K9 85 , Dahon P18
ติดต่อ:

โพสต์ โดย boibin »

mr.cool เขียน:สวย ชอบ(รถ+ภาพถ่าย) แอบชมและติดตามดูครับ
ขอบคุณค่ะ
GoPee เขียน:ปั่นเที่ยวเพลิน ลืมกลับมั่งครับ
แฮ่ๆ ช่วงนั้น ไม่ได้ไปปั่นไหนเล้ย ปั่นอยู่แต่แถวบ้าน เลยไม่อยากอัพ อิอิ แล้วค่อยได้ไปเปิดหูเปิดตา เปิดขาเปิดแขน ก่อนสิ้นปีค่ะ :lol: :lol: :lol:
E21FGZ เขียน:
GoPee เขียน:ปั่นเที่ยวเพลิน ลืมกลับมั่งครับ
ว่างั้นแหละ
อ้าว! มีฝ่ายสนับสนุนด้วยแฮะ
krit lumlukka เขียน::D
:D :D :D
พยอมดง เขียน:มาลงคะแนนให้นักปั่นฝ่ายหญิง
ขอบคุณค่ะ ลงคะแนนอะไรให้ค่ะ อิอิ ปั่นไม่ไหว เราก็ได้เข็น ฮ่าๆๆ ทริปนี้ ไม่ได้ปั่นเดี่ยวนะคะ เลยโดนเก็บ(ภาพ)ค่ะ :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
~ หั ว ใ จ เ ส รี ติ ด ปี ก โ บ ย บิ น ~
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”