รวมพลพี่น้อง surly bike โพสภาพรถทัวร์ริ่งประจำกายครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่

Re: รวมพลพี่น้อง surly bike โพสภาพรถทัวร์ริ่งประจำกายครับ

โพสต์ โดย เหนียวครับ » 22 ม.ค. 2017, 20:21

NOKNICE เขียน:
เหนียวครับ เขียน:
NOKNICE เขียน:ไปกาญฯ วันที่ 8-11/12/59 นี้ครับ

ไม่บิอกเลย ครับ จะได้ไปต้อนรับ ที่กาญ..อิอิ

อ้าว...ไปอยู่กาญแล้วเหรอครับ

เสียดาย ไม่งั้นจะชวนไปงานเลี้ยงในเมืองด้วยกัน

ไปกาญเดือนละครั้ง ครับ
บ้านแฟน.

รรักื
หนังสือไร้สาระ "ตีนถีบ" เรื่องราวของสองคู่หูขวางนรก นักปั่นจอมกาก
ที่มาโชว์แต่ความห่วยขั้นเทพของการปั่นจักรยาน ท่องเที่ยว
ติดเรทเรื่องภาษานิดนึง ขอให้อ่านเอาสนุกเป็นพอนะครับ
viewtopic.php?f=53&t=618285

อ่านกันให้สนุกนะครับ

Re: รวมพลพี่น้อง surly bike โพสภาพรถทัวร์ริ่งประจำกายครับ

โพสต์ โดย jubmontana » 03 ก.พ. 2017, 14:49

ใช้ thorn sherpa แต่กำลังประกอบ lht อีกลำเดี๋ยวเสร็จจะเอารูปมาลงอีกทีคับ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย golike » 12 ก.พ. 2017, 09:22

สอบถามเพื่อนสมาฃิกครับ surly distruker ตัวเฟรมใส่ล้อ 27.5 ได้มั้ยครับ หรือเพื่อนสมาชิกท่านใดใช้อยู่รีวิวให้ชมหน่อยครับ
พอดีกำลังจะประกอบให้พี่ชายต้องใช้เฟรมขนาดใหญ๋บวกกับย้ายอุปกรณ์จากภูเขาครับ. :D

โพสต์ โดย Bigyak » 17 ก.พ. 2017, 20:28

golike เขียน:สอบถามเพื่อนสมาฃิกครับ surly distruker ตัวเฟรมใส่ล้อ 27.5 ได้มั้ยครับ หรือเพื่อนสมาชิกท่านใดใช้อยู่รีวิวให้ชมหน่อยครับ
พอดีกำลังจะประกอบให้พี่ชายต้องใช้เฟรมขนาดใหญ๋บวกกับย้ายอุปกรณ์จากภูเขาครับ. :D

ผมสูง185 ใช้disc trucker ล่้อ26 ก็okนะครับ ไซค์60
แนบไฟล์

โพสต์ โดย nextor » 17 ก.พ. 2017, 21:00

ตะกร้าหน้าใบเล็กน่ารัก จ๊าบมาก ใช้ในชีวิตประจำวันเบาๆนี่สะดวกเลย
รบกวนช่วยชี้เป้า บอกรายละเอียดหน่อยครับพี่ ว่าของยี่ห้ออะไร ราคาประมาณเท่าไหร่

สีรถสีนี้พี่ทำใหม่หรือครับ สวยหวานดีจริงๆ

โพสต์ โดย Bigyak » 17 ก.พ. 2017, 22:01

nextor เขียน:ตะกร้าหน้าใบเล็กน่ารัก จ๊าบมาก ใช้ในชีวิตประจำวันเบาๆนี่สะดวกเลย
รบกวนช่วยชี้เป้า บอกรายละเอียดหน่อยครับพี่ ว่าของยี่ห้ออะไร ราคาประมาณเท่าไหร่

สีรถสีนี้พี่ทำใหม่หรือครับ สวยหวานดีจริงๆ

ตระกร้าหน้ายี่ห้อ pdw takeout basket ครับ ผมซื้อที่tca แต่ของหมดนานแล้วไม่รู้นำเข้าหรือยัง

สีเดิมครับ ตอนถ่ายแดดส่องเข้ามาพอดี

โพสต์ โดย Bigyak » 17 ก.พ. 2017, 22:03

มีกะเป๋ากันน้ำให้ด้วยครับ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย nextor » 18 ก.พ. 2017, 18:57

ขอบคุณพี่มากครับที่ช่วยชี้เป้าเรื่องตะกร้าหน้าให้
ภาวนาให้หาของได้ทีเถอะ มันเล็กๆน่ารัก เหมาะใส่อะไรเล็กๆน้อยๆในชีวิตประจำวันมากๆ

โพสต์ โดย vish » 16 เม.ย. 2017, 10:05

สวัสดีครับ ขออนุญาตโพสต์รูป Surly Troll ครับ
VB165400 copy.jpg
Troll บนเหอหวนซัน ไต้หวัน

โพสต์ โดย dragonary » 16 เม.ย. 2017, 11:23

vish เขียน:สวัสดีครับ ขออนุญาตโพสต์รูป Surly Troll ครับ
VB165400 copy.jpg

ไปมาเมื่อไหร่ครับ คุณหมูครับ