ลงชื่อขอห้องทัวริ่งกันมั๊ยครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่

Re: ลงชื่อขอห้องทัวริ่งกันมั๊ยครับ

โพสต์ โดย ซาเล้งสีแดง » 07 ม.ค. 2013, 14:27

วู้...แบบนี้ต้องฉลอง ขอบคุณครับ ป๋าโน :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

รูปภาพ
ภาพจากทริป ภูสามสุ่ม 2013 http://183.90.168.241/forum/viewtopic.p ... tart=10965
แก้ไขล่าสุดโดย ซาเล้งสีแดง เมื่อ 29 ม.ค. 2013, 19:17, แก้ไขไปแล้ว 3 ครั้ง.

Re: ลงชื่อขอห้องทัวริ่งกันมั๊ยครับ

โพสต์ โดย northanfield » 08 ม.ค. 2013, 09:06

แอบมาลงชื่อไว้ก่อน

ปล.ที่แอบเพราะยังไม่มีรถเลย

โพสต์ โดย congto » 08 ม.ค. 2013, 09:19

สนั่น อันทเกตุ เขียน:ขึ้นบ้านใหม่ เย้

:D :D :D ฉลองด้วยการปั่นแทนการดื่มดีไหมครับพี่
จะแก่หรือหนุ่ม..เมื่อจิตเลวทุกอย่างก็ไม่ดี....มันไม่ดีที่ตนตั้งแต่ต้นจนปลาย ตายก็ไม่ดี..(สุปุตฺโต ภิกขุ)
จิตเกิดดับทุกขณะตอน จิตสุขก็ดับและเกิดที่สุข จิตทุกข์ก็ดับและเกิดที่ทุกข์..... ปั่นไปด้วยจิตว่าง รู้ลมหายใจเข้าออกยาวสั้น มองทุกรูปนามด้วยจิตอันดี...

http://www.facebook.com/Baiboonbike

โพสต์ โดย sompong39 » 08 ม.ค. 2013, 11:33

บวก หนึ่ง
:mrgreen:
___H__
_/\ \
/\__\\__ __\
| | "" | |''''||`
~~~""""`"""""`~~* ความรัก..คือ อะไร .....

โพสต์ โดย สนั่น อันทเกตุ » 08 ม.ค. 2013, 16:05

congto เขียน:
สนั่น อันทเกตุ เขียน:ขึ้นบ้านใหม่ เย้

:D :D :D ฉลองด้วยการปั่นแทนการดื่มดีไหมครับพี่

ตรงใจเลย ผมตั้งใจจะเลิกดื่ม
ปกติก็นาน ๆ ดื่มแต่ดื่มแล้วหนัก ก็เลยกะหยุด
"ลูกอิสานพลัดถิ่น จากแดนดินไหปลาแดก เร่ร่อนรอนแรมเดินทางดั้นด้น มาสู่โคนต้นสะตอ ณ เรือนเวียงวิมาน(รูปประจำตัว)คือที่มั่นสุดท้ายของข้าฯ"
รถก็ไม่แพง-แรงก็ไม่มี เลยรั้งท้ายทีม หึ หึ

คลิ๊ก ทริป "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"

ภาพประจำตัวสมาชิก
Zi-am
911 เรียก อัศวินเจได

โพสต์ โดย Zi-am » 09 ม.ค. 2013, 17:09

โอ๊ะ....ผมตกข่าว เย๊ๆๆๆๆ
มัวแต่ไปเที่ยว ขอบคุณท่านโนครับ
ยินดีด้วยกับเพื่อนๆชาวทัวร์ครับ :D :D :D
ขอ พลัง จงสถิตอยู่กับท่าน เหล่าสาวก อัศวิน เจได

โพสต์ โดย carabao09 » 13 ม.ค. 2013, 08:56

ใช้ห้องนี้เลยไม๊ละครับ
ฝันให้ไกล ไปให้ถึง พึ่งตัวเอง

โพสต์ โดย hotman4567 » 14 ม.ค. 2013, 20:35

เย้ ดีใจกับห้องใหม่ด้วยครับ
Lonely trip กับจักรยานคู่ใจ

โพสต์ โดย artistja » 14 ม.ค. 2013, 22:01

เย้เย้ ได้ห้องทัวร์ริ่งเเล้วมีห้องเป็นของตัวเอง อิอิ

โพสต์ โดย เสือเชิด » 15 ม.ค. 2013, 15:01

ยินดีกับห้องทัวร์ริ่งด้วยครับ :roll:
>>>> พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว <<<<

โพสต์ โดย ธีรพันธ์ » 15 ม.ค. 2013, 20:24

ซาเล้งสีแดง เขียน:วู้...แบบนี้ต้องฉลอง ขอบคุณครับ ป๋าโน :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

แจ้ง นักทัวร์ริ่งมือเก๋าๆจะทริปฉลองห้องทัวร์ริ่งน่าจะดีนะครับ โดยเฉพาะอาเฮีย นายห้าง นายหัว ที่เป็นเจ้าของร้านขายจักรยาน
จะได้ชุมนุมคนทัวร์ริ่งครั้งใหญ่ซักครั้งของไทย เพื่อจะได้แลกเปลี่ยน เพิ่มพูน หรือให้ข้อมูลกับมือเก่ามือใหม่ ไว้เป็นข้อมูลความรู้ ประสบการณ์ โดยเฉพาะต่างประเทศที่นักทัวร์ทั้งหลายฝันว่า...จะได้ลิัมลองซักครั้งครับ
HS 3 NN

โพสต์ โดย Rit by Tanin » 15 ม.ค. 2013, 21:10

อยากจะไปไหนละครับ อ.ธีรพันธ์
หากสมาชิกสนใจก็บอกได้ตลอดครับ
Rit จักรยานทัวริ่งไว้ปั่นเที่ยวทางไกล Rit
พูดคุยกับ Rit Bicycle Touring Club ใน ThaiMTB
ติดตามพูดคุยทาง Facebook.com/RitBicycle
การโอนเงิน: ธานินทร์ ฤตวิรุฬห์ ธ.ไทยพาณิชย์ 364 2345 034

โพสต์ โดย ThaNanSak » 16 ม.ค. 2013, 14:29

ขอด้วยคนครับผม
เสือเอก 2 ทะเล

โพสต์ โดย RGO » 18 ม.ค. 2013, 07:17

ยินดีกับห้องใหม่ครับ มาเก็บเกี่ยวข้อมูลแต่ไม่รู้จะได้ออกทัวร์เมื่อไหร่ :)