ลงชื่อขอห้องทัวริ่งกันมั๊ยครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่

Re: ลงชื่อขอห้องทัวริ่งกันมั๊ยครับ

โพสต์ โดย nbt » 04 ม.ค. 2013, 19:31

พยายามจะเร่งเวบหน้าใหม่ให้เสร็จก่อนปีใหม่ ตั้งใจจะเปิดห้องพร้อมกัน แต่ก็ไม่ทันจนได้ เดี๋ยวผมเปิดห้องทัวริงให้ก่อนก็ได้ครับ ชักจะล่าช้าไปอีก :)

Re: ลงชื่อขอห้องทัวริ่งกันมั๊ยครับ

โพสต์ โดย jony 6000 » 04 ม.ค. 2013, 20:00

นั่นไง เอ้า ขาทัวรร์ริ่ง ชัย....โย้ :P :P :P

ขอบคุณป๋าโนคับ :D :D
:D :D :D
กอดลมไว้อย่าให้เหงา

www.facebook.com/Tose kantang

โพสต์ โดย naigod » 04 ม.ค. 2013, 20:39

nbt เขียน:พยายามจะเร่งเวบหน้าใหม่ให้เสร็จก่อนปีใหม่ ตั้งใจจะเปิดห้องพร้อมกัน แต่ก็ไม่ทันจนได้ เดี๋ยวผมเปิดห้องทัวริงให้ก่อนก็ได้ครับ ชักจะล่าช้าไปอีก :)

ขอบคุณครับ :D
...สัพเพ ธัมมา นาลัง อภินิเวสายะ.."ธรรมทั้งหลายทั้งปวงไม่ควรยึดมั่นถือมั่น"...
>>>--Bicycles for Sale--<<<...ชุมชนจักรยานมือสองบน google+
กบนอกกะลา : ธุรกิจรถจักรยานมือสองในประเทศไทย
FB : Thai2handbike

โพสต์ โดย WINDY CITY » 04 ม.ค. 2013, 20:48

nbt เขียน:พยายามจะเร่งเวบหน้าใหม่ให้เสร็จก่อนปีใหม่ ตั้งใจจะเปิดห้องพร้อมกัน แต่ก็ไม่ทันจนได้ เดี๋ยวผมเปิดห้องทัวริงให้ก่อนก็ได้ครับ ชักจะล่าช้าไปอีก :)

:)

:D

Thx
แนบไฟล์

โพสต์ โดย Rit by Tanin » 04 ม.ค. 2013, 21:29

ขอบคุณครับ
Rit จักรยานทัวริ่งไว้ปั่นเที่ยวทางไกล Rit
พูดคุยกับ Rit Bicycle Touring Club ใน ThaiMTB
ติดตามพูดคุยทาง Facebook.com/RitBicycle
การโอนเงิน: ธานินทร์ ฤตวิรุฬห์ ธ.ไทยพาณิชย์ 364 2345 034

โพสต์ โดย JaMajam » 04 ม.ค. 2013, 22:27

ขอบคุณครับ มีห้อง ทัวร์ริ่ง แล้ว
"จักรยาน ช่วยซับเหงื่อโลก"
รสนิยม ชอบ รถเก่ามันเก๋าดี
คำพูดสำคัญ แต่ การกระทำสำคัญกว่า
การเมือง ศาสนา และรสนิยม งดแสดงความคิดเห็น

โพสต์ โดย พลาย » 05 ม.ค. 2013, 06:20

:D :D :D ขอบคุณครับป๋าโนฯ กับของขวัญปีใหม่สำหรับขาทัวร์ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย สนั่น อันทเกตุ » 05 ม.ค. 2013, 11:45

เย้......ขอบคุณ ครับ
"ลูกอิสานพลัดถิ่น จากแดนดินไหปลาแดก เร่ร่อนรอนแรมเดินทางดั้นด้น มาสู่โคนต้นสะตอ ณ เรือนเวียงวิมาน(รูปประจำตัว)คือที่มั่นสุดท้ายของข้าฯ"
รถก็ไม่แพง-แรงก็ไม่มี เลยรั้งท้ายทีม หึ หึ

คลิ๊ก ทริป "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"

โพสต์ โดย TOURRIT » 05 ม.ค. 2013, 15:37

ไชโย ไชโย ไชโย
ขอบคุณครับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
oldhippie
นั่งทางในเอาครับ

โพสต์ โดย oldhippie » 05 ม.ค. 2013, 19:29

ขอบคุณครับ ขอบคุณ เป็นของขวัญปีใหม่ที่ถูกใจที่สุดเลยครับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
00
086 - 68020 - สี่แปด

โพสต์ โดย 00 » 05 ม.ค. 2013, 19:40

ขอบคุณครับ ป๋าโน ดีใจจริง

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

:lol: :lol: :lol: :lol:
♪ ♫ หนึ่งในคณะกรรมการสมาคมคนรักครอบครัวแห่งสะหะปะซาซาด ♪ ♫
♪ ♫ Ultimate Humangosaur ♪ ♫
ID Line : 0866802048

โพสต์ โดย idea555d » 05 ม.ค. 2013, 22:01

ยินดีกับทุกคคนด้วยครับ
ปั่นเพื่อสุขภาพก็พอ