เชิญชวน ชาวทัวร์ริ่ง ที่รักการถ่านภาพโชว์ ภาพรถกับสถานที่ครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่

Re: เชิญชวน ชาวทัวร์ริ่ง ที่รักการถ่านภาพโชว์ ภาพรถกับสถานที่ครับ

โพสต์ โดย ซาเล้งสีแดง » 24 มี.ค. 2017, 10:35

mindbomb เขียน:ฝากซักรูปครับ เครดิต KRUBOY ครับ
รูปภาพ
หล่อดูดีมากครับ :mrgreen:

Re: เชิญชวน ชาวทัวร์ริ่ง ที่รักการถ่านภาพโชว์ ภาพรถกับสถานที่ครับ

โพสต์ โดย moo101 » 24 มี.ค. 2017, 16:56

mindbomb เขียน:ฝากซักรูปครับ เครดิต KRUBOY ครับ

แถวไหนครับเนี่ยคุ้นตามาก ดหมือนจังหวัดน่าน

โพสต์ โดย mindbomb » 25 มี.ค. 2017, 15:10

moo101 เขียน:

แถวไหนครับเนี่ยคุ้นตามาก ดหมือนจังหวัดน่าน

สะพานข้ามแม่น้ำน่าน ที่หน้าวัดผาเต่า อำเภอท่าปลา จังหวัดอุตรดิตถ์ ครับผม
ถึงแน่แต่นานหน่อย

โพสต์ โดย Jumbo A » 12 พ.ค. 2017, 13:10

แหลมประทับ อ.ขนอมรูปภาพ
ถ้าเรามีสิ่งที่ดีอยู่แล้ว"ก้อไม่จำเป็นต้องแสวงหาสิ่งใดมาเปลี่ยนแปลง"

โพสต์ โดย ku chelsea » 13 พ.ค. 2017, 15:37

หนุกหนาน คนชานเมือง @ ตลาดเก่าคลอง 12
แนบไฟล์

โพสต์ โดย mindbomb » 17 พ.ค. 2017, 11:25

ฝนกำลังมา เขื่อนห้วยน้ำรี อำเภอท่าปลา จังหวัดอุตรดิตถ์ครับ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย mindbomb » 22 พ.ค. 2017, 17:13

ปั่นไปดูน้ำครับ
แนบไฟล์