CRAZY Touring : "สิกขิมเส้นทางแห่งขุนเขา ดินแดนสรวงสวรรค์ของคนอินเดีย"

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
รูปประจำตัวสมาชิก
sookchat
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-9831559
team: ฅนชานเมือง
Bike: Merinda MATT5 / L.K.L.M. Touring
ติดต่อ:

Re: CRAZY Touring : "สิกขิมเส้นทางแห่งขุนเขา ดินแดนสรวงสวรรค์ของคนอินเดีย"

โพสต์ โดย sookchat »

sakalot เขียน:..วันก่อนไปซื้อเฟรมที่ร้านมา....เพิ่งจะเริ่มเล่นทัวริ่งอย่างจริงจังครับ... :D
คุณตู่ สนใจทัวร์ริ่งแล้วลองใช้ LKLM ซิของเขาดีนะ ผมปั่นปีกว่าตั้ง 35000 ก.ม.แล้วยังเนี๊ยบอยู่เลย
https://www.facebook.com/sookchat
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=70&t=39747
บังมัด ฅนชานเมือง(มีนบุรี) 130,000 ก.ม.
Zenith
สมาชิก
สมาชิก

Re: CRAZY Touring : "สิกขิมเส้นทางแห่งขุนเขา ดินแดนสรวงสวรรค์ของคนอินเดีย"

โพสต์ โดย Zenith »

sookchat เขียน:
sakalot เขียน:..วันก่อนไปซื้อเฟรมที่ร้านมา....เพิ่งจะเริ่มเล่นทัวริ่งอย่างจริงจังครับ... :D
คุณตู่ สนใจทัวร์ริ่งแล้วลองใช้ LKLM ซิของเขาดีนะ ผมปั่นปีกว่าตั้ง 35000 ก.ม.แล้วยังเนี๊ยบอยู่เลย
สุดยอดเลยครับปั่นวันนึงเฉลี่ยเกือบร้อยกิโล ต้องเปลี่ยนเฟืองกับจานหน้าไปกี่ชุดแล้วครับ ผมประกอบมาครึ่งปีใช้ไปแค่ 2 พันกว่ากิโลเอง
รูปประจำตัวสมาชิก
sakalot
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Inferno Call☎
team: ...endless team.. ☭....
Bike: La blackline...& JaVa Team ♫ ♬ ♪ ♩

โพสต์ โดย sakalot »

sookchat เขียน:
....ผมซื้อของ windspeed เหมือนมันจะเล็กเกินไป... :|
❤..ต้องใช้หินสองก้อนถึงจะเกิดไฟได้.....ไม่อาจขาดไป แม้เพียงก้อนใดก้อนหนึ่ง....
*..จะเดินเคียงข้างกัน ตลอดไป..*♡♡
➸....สู้ต่อไป ทาเคชิ....
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”