รถมินิทัวร์ริ่ง Java CL8 คนตัวสูงขี่ได้มั้ย

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
karn4851
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Java Fuoco (โฟรโก้) 2016
ติดต่อ:

รถมินิทัวร์ริ่ง Java CL8 คนตัวสูงขี่ได้มั้ย

โพสต์ โดย karn4851 »

รถมินิทัวร์ริ่ง Java CL8 กับความสูง 180 cm. สามารถขี่ได้มั้ยครับ ระยะเอื้อมจะสั้นหรือเปล่าครับ เพราะรถมีไซต์เดียว พี่ๆ คนไหนมีความสูงมากแล้วขี่รถมินิ รบกวนแชร์ข้อมูลกันหน่อยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
epinephrine
สมาชิก
สมาชิก
Bike: GT Tachyon 4.0 2013, Specialized Hardrock 2008

Re: รถมินิทัวร์ริ่ง Java CL8 คนตัวสูงขี่ได้มั้ย

โพสต์ โดย epinephrine »

ผมสูง 172 ลองใช้ก็เกร็งๆ นิดนึงครับ ใช้ได้ แต่ถ้าไม่ปรับแต่งอะไรเลย อาจจะไม่สบายตัวเท่าไร หน้าค่อนข้างไว แล้วซางก็ไม่สูงมาก อาจจะต้องลองต่อซาง ยืดสเต็มแหละครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”