สอบถามเส้นทางปั่นเลียบโขง ต้นทางกรุงเทพ(รถไฟ-รถทัวร์) ปลายทางอำเภอเขมราฐ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
superjeck
สมาชิก
สมาชิก

สอบถามเส้นทางปั่นเลียบโขง ต้นทางกรุงเทพ(รถไฟ-รถทัวร์) ปลายทางอำเภอเขมราฐ

โพสต์ โดย superjeck »

อยากทราบเส้นทางหน่อยครับ คือที่คิดไว้ต้นทางเริ่มจากกรุงเทพ เอาจักรยานขึ้นรถไฟหรือรถทัวร์ลงอุบลที่อำเภอไหนดี แล้วปั่นเลาะเส้นริมโขงไปสุดที่อำเภอเขมราฐ อยากขอคำแนะนำเส้นทางคร่าวๆหน่อยครับ มีเวลา 5 วันครับ พอจะเป็นไปได้มั้ยครับ
EJ
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: สอบถามเส้นทางปั่นเลียบโขง ต้นทางกรุงเทพ(รถไฟ-รถทัวร์) ปลายทางอำเภอเขมราฐ

โพสต์ โดย EJ »

ลงอุบลครับ ถ้ามี 5 วัน ผมว่าไปได้ถึง นครพนม หรือไม่ ก็ บึงกาฬ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”