มีใครใช้ยางใช้ยาง continental touring plus บ้างครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
freez
ขาประจำ
ขาประจำ

มีใครใช้ยางใช้ยาง continental touring plus บ้างครับ

โพสต์ โดย freez »

ตัวหนังสือที่ยางจางจนมองไม่เห็นเลยว่าเติมลมยางที่MAXได้กี่psi ถ้าเพื่อนๆท่านไดมีข้อมูลช้วยชี้แนะด้วยครับ
ไฟล์แนบ
ซาเล้งสีแดง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0893200104
team: อกาลิโก
Bike: สับถังเขียวแก่ Fuji Olimpic finest 1970-เขียวอ่อน Bianchi VIRATA 1990 - Dahn Helios p8 - วีนัส Thorn Sherpa 2011 -วีนัส Thorn Raven Nomad MK2 s&s

Re: มีใครใช้ยางใช้ยาง continental touring plus บ้างครับ

โพสต์ โดย ซาเล้งสีแดง »

ตามเป๊กนี้เลยฮะวัยรุ่น :mrgreen:

Top Features of the Continental Touring Plus Reflex MTB Tyre

Size: 26 x 1.75
PSI: 45-60
TPI: 66
Plus Breaker puncture prevention
Weight: 900g
Its balanced tread pattern has bikes rolling effortlessly down roads and paths, while its finely curved shoulder blocks provide surefooted grip in curves

refer : http://www.wiggle.co.uk/continental-tou ... -mtb-tyre/
freez
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: มีใครใช้ยางใช้ยาง continental touring plus บ้างครับ

ขอบคุณครับพี่ซา พอดีว่าจะออกซ้อมแบกน้ำหนัก8กิโลกรัม กระเป๋าท้าย2ใบข้างละ4กิโลกรัม(ขวดน้ำดื่ม)ระยะทาง100กิโลเมตรควรเติมลมยางเท่าไหร่ดีครับ
กบกะลุง Bike Holiday
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0812515665
team: strida club (thailand)
Bike: strida Mk2 , miyata Super Ridge Runner

โพสต์ โดย กบกะลุง Bike Holiday »

เติมเต็มตามที่ระบุครับ60psi
freez
ขาประจำ
ขาประจำ

กบกะลุง Bike Holiday เขียน:เติมเต็มตามที่ระบุครับ60psi
งั้นจัดเต็มเลยนะ ขอบคุณมากครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”