อะแดปเตอร์ถ้วยคอ 31.8>25.4

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
aodaod234
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: ฝุ่นตลบ
Bike: RIT เขาใหญ่ ,Dark Rock, Araya
ติดต่อ:

อะแดปเตอร์ถ้วยคอ 31.8>25.4

โพสต์ โดย aodaod234 »

พอดีมี Stem คลาสิค ขนาด 31.8 แต่เจอแฮนด์ที่ถูกใจ แต่ดันมีขนาด 25.4 ไม่ทราบท่านใดแนะนำอะแดปเตอร์บ้างครับ หรือใครมีแนวทางการแก้ไขอย่างไรช่วยแชร์ภาพตัวอย่างด้วยครับ ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”