สอบถามเส้นทางไปเขตรักษาพันธ์สัตว์ป่าซับลังกา(ไปรถไฟปั่นต่อ)

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ก.กล้า
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: -
Bike: mongoose ... Shaula Racing japan

สอบถามเส้นทางไปเขตรักษาพันธ์สัตว์ป่าซับลังกา(ไปรถไฟปั่นต่อ)

โพสต์ โดย ก.กล้า »

ช่วงปลายปีว่าจะไปซับลังกาซักสองคืน เพื่อนพอจะแนะนำเส้นทางปั่นได้มั้ยครับ ว่าจะขึ้นรถไฟจาก กทม ไปลงสถานีไหนดีปั่นเส้นไหนดี.........ขอบคุณครับ
ถึงเราจะอยู่คนละเส้นทาง แต่ขอให้รู้ไว้ ว่าโลกนี้มันกลมสักวันหนึ่งเราคงจะได้พบกัน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”