...ขอความรู้เรื่องการเก็บยางครับ....

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
P-1
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 081-259-5177
team: บ้านฟ้าปิยะรมย์
Bike: Bianchi
ตำแหน่ง: บ้านฟ้าปิยะรมย์ ลำลูกกา ปทุมธานี

...ขอความรู้เรื่องการเก็บยางครับ....

โพสต์ โดย P-1 »

....รบกวนสอบถามรุ่นพี่ๆว่า ถ้าเราถอดยางที่พึ่งซื้อมาใส่ปั่นได้ไม่กี่ครั้ง ( Tour guard plus ของ panasonic) เพราะมันหนืดมากครับ และต้องการเปลี่ยนยางใหม่ เราจะมีวิธีเก็บรักษายางเก่าอย่างไรครับ การแขวนเป็นวงไว้ ต้องห่อหุ้มหรือไม่ หรือเก็บในตู้มิดชิดครับ....ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
mindbomb
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ...ขอความรู้เรื่องการเก็บยางครับ....

โพสต์ โดย mindbomb »

กระทู้เก่าเลยครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 9&t=284545
ถึงแน่แต่นานหน่อย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”