รบกวนพี่ๆชี้เป้าอะไหล่ทัวริ่งเก่าๆหน่อยครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
doraemone
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bridgestone /// GRAND VELO 1000 / RADAC Tailor-made

รบกวนพี่ๆชี้เป้าอะไหล่ทัวริ่งเก่าๆหน่อยครับ

โพสต์ โดย doraemone »

ปั้น Panasonic Springbok DT จนสำเร็จแล้ว แต่ยังขาดของสำคัญไปหนึ่งชิ้น

ต้องการตัวต่อ-ปลดสายเกียร์แบบในรูปที่ลูกศรสีแดงชี้น่ะครับ

(หรือถ้าไม่ใช่แบบนี้เอาคล้ายๆแต่ใช้งานได้เหมือนกันก็ได้นะครับ)

ตามหามานานแล้วไม่เจอซักที

พี่ๆคนไหนเคยเจอ ชี้เป้าให้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ปล. ไม่รู้จะลงห้องไหนดี เห็นเป็นรถทัวริ่ง เลยขอปรึกษาห้องนี้แล้วกันนะครับ

รูปภาพ
เสือแก่สับถังคอแดง กะ ทัวริ่งส่งจดหมายลายน้ำเงิน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”