ช่วยชี้เป้าดุมใส่ทัวร์ริ่งวินเทจ 36 รูหน่อยครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
noiutd
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: CROSSWAY XT

ช่วยชี้เป้าดุมใส่ทัวร์ริ่งวินเทจ 36 รูหน่อยครับ

โพสต์ โดย noiutd »

สอบถามครับ ตามหาดุม 36 รู ยากมาก (อยากได้สีทองด้วย) อยากใช้วงล้อเดิม (araya 700)
ช่วยแนะนำหน่อยครับว่ามีที่ไหนบ้าง เอามาใส่กับ roadman หาไม่มีเลย มีแต่ 32 รู และแนะนำร้านขึ้นล้อให้ด้วยนะครับ ใช้ซี่อะไรดี
ขอบคุณมากครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nutkan
สมาชิก
สมาชิก
team: Evangelion
Bike: bridgestone roadman Eva-01 Test Type

Re: ช่วยชี้เป้าดุมใส่ทัวร์ริ่งวินเทจ 36 รูหน่อยครับ

โพสต์ โดย nutkan »

nova tech เลยครับลื่นสวยสะใจ รูปภาพ
noiutd
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: CROSSWAY XT

Re: ช่วยชี้เป้าดุมใส่ทัวร์ริ่งวินเทจ 36 รูหน่อยครับ

โพสต์ โดย noiutd »

ขอบคุณมากครับ ไปได้ dura ace 7402 มือสองมาละครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
tanzhess
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0810611600
team: Ride away
Bike: จระเข้ araya federal t สีแดง

โพสต์ โดย tanzhess »

nutkan เขียน:nova tech เลยครับลื่นสวยสะใจ รูปภาพ
พี่ครับชี้เป้าหน่อยครับ

ขอบคุณครับผม
ผู้บ่าว FED-T AV 17
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”