ปฐมบทการทัวร์ริ่งครั้งแรกของผมครับ (ทริปที่ 2 สิงห์บุรี-สุพรรณฯ หน้า 2 ครับ)

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
รูปประจำตัวสมาชิก
MidnightBikerNCK
สมาชิก
สมาชิก
team: อิสระ
Bike: 1)MTB MERIDA Matts 40 2)RB GT Series 4 3)FB JAVA Decaf 4)BMX HARO 200.2 5)TB LOUIS GARNEAU GMT
ตำแหน่ง: ต.หนองช้างคืน อ.เมือง จ.ลำพูน
ติดต่อ:

Re: ปฐมบทการทัวร์ริ่งครั้งแรกของผมครับ (ทริปที่ 2 สิงห์บุรี-สุพรรณฯ หน้า 2 ครับ)

โพสต์ โดย MidnightBikerNCK »

สวัสดีครับ..

ผมเพิ่งซื้อรถทัวร์ริ่ง Louis Garneau มา เมื่อ 2/3/58
อยู่ในช่วง กำลังทำความคุ้นเคยกับรถอยู่+สะสมอุปกรณ์ สำหรับปั่นทัวร์ริ่ง
กะว่า หลังจากเด็กๆ หยุดเรียน ซัมเมอร์ แล้ว คงจะได้ออกไปปั่นเสียที 8-)
ร้านเชียงใหม่น้ำผลไม้ ถนนคนเดินเชียงใหม่
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”