ใช้ surly troll อยู่อยากหาโช๊คมาใส่แทนตะเกียบเดิมช่วยแนะนำหน่อยครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
dusit47
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Surly Troll , Fuji Palete

ใช้ surly troll อยู่อยากหาโช๊คมาใส่แทนตะเกียบเดิมช่วยแนะนำหน่อยครับ

โพสต์ โดย dusit47 »

ใช้ surly troll อยู่อยากหาโช๊คมาใส่แทนตะเกียบเดิมแนะนำหน่อยครับ รู้สึกเวลาเจอหลุม มันสะเทือนข้อมือมากเลยครับตะเกียบเดิมเลยอยากหาโช๊คมาใส่แทนครับ มีใครใส่โช๊คแบบไหนบ้างครับ :)
Dam dragon
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0918693879
team: เสือภูทอกศรีวิไล
Bike: Jamis dragon

Re: ใช้ surly troll อยู่อยากหาโช๊คมาใส่แทนตะเกียบเดิมช่วยแนะนำหน่อยครับ

โพสต์ โดย Dam dragon »

dusit47 เขียน:ใช้ surly troll อยู่อยากหาโช๊คมาใส่แทนตะเกียบเดิมแนะนำหน่อยครับ รู้สึกเวลาเจอหลุม มันสะเทือนข้อมือมากเลยครับตะเกียบเดิมเลยอยากหาโช๊คมาใส่แทนครับ มีใครใส่โช๊คแบบไหนบ้างครับ :)
มาช้าจัง
ผมเพิ่งขายโช๊คเพื่อจะเอาเงินไปซื้อตะเกียบตัวนี้แหละมาใช้แทน :lol: :lol:
มันสะเทือนขนาดนั้นเลยเหรอครับ
แล้วโครงการของผมนี่คุ้มไหมหนอ
dusit47
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Surly Troll , Fuji Palete

Re: ใช้ surly troll อยู่อยากหาโช๊คมาใส่แทนตะเกียบเดิมช่วยแนะนำหน่อยครับ

โพสต์ โดย dusit47 »

Dam dragon เขียน:
dusit47 เขียน:ใช้ surly troll อยู่อยากหาโช๊คมาใส่แทนตะเกียบเดิมแนะนำหน่อยครับ รู้สึกเวลาเจอหลุม มันสะเทือนข้อมือมากเลยครับตะเกียบเดิมเลยอยากหาโช๊คมาใส่แทนครับ มีใครใส่โช๊คแบบไหนบ้างครับ :)
มาช้าจัง
ผมเพิ่งขายโช๊คเพื่อจะเอาเงินไปซื้อตะเกียบตัวนี้แหละมาใช้แทน :lol: :lol:
มันสะเทือนขนาดนั้นเลยเหรอครับ
แล้วโครงการของผมนี่คุ้มไหมหนอ
ปั่นทางเรียบกับทางดินลูกรังก็ไม่มีปัญหาครับ แต่ตอนเจอลูกระนาด หรือ หลุมเยอะๆ รู้สึกแปล๊บที่ข้อมือตอนสะเทือน ต้องกำมือหลวมๆครับ ตะก่อนปั่น Trek ใช้โช๊คธรรมดาไม่เคยมีอาการนี้เลยคิดว่าหาโช๊คมาใส่ดู :?
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”