ยางรั่วบ่อยมากๆๆ 650X23C เปลื่ยนเป็น26นิ้วเลยดีไหม

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
SODATO
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กำลังหาอยู่
Bike: พับ ภูเขา หมอบ นะจ๊ะ
ตำแหน่ง: บางกะปิ

ยางรั่วบ่อยมากๆๆ 650X23C เปลื่ยนเป็น26นิ้วเลยดีไหม

โพสต์ โดย SODATO »

ที่ใช้อยู่ก็650X23C รู้สึกว่าแก้มยางมันต่ำไป
ยางรั่วบ่อยๆมากๆ เบรคผมเป็นแบบก้ามปู จะสามารถใส่ล้อ 26นิ้วเลยได้ไหมครับ
อยากหาล้อมาลองใส่ดูแต่ก็ไม่รู้จะไปยืมของใครอ่ะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”