ในห้องเรามีท่านใดมี โรงกลึง เครื่องเชื่อม เครื่องตัด อยู่แถวๆ ดอนเมือง-รังสิต-ปทุม บ้างไหมครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
SIDEWINDER
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Dragon turtles สาขาดอนเมือง
Bike: Flame kaiser
ตำแหน่ง: ดอนเมือง

ในห้องเรามีท่านใดมี โรงกลึง เครื่องเชื่อม เครื่องตัด อยู่แถวๆ ดอนเมือง-รังสิต-ปทุม บ้างไหมครับ

โพสต์ โดย SIDEWINDER »

ในห้องเรามีท่านใดมี โรงกลึง เครื่องเชื่อม เครื่องตัด อยู่แถวๆ ดอนเมือง-รังสิต-ปทุม บ้างไหมครับ ผมอยากรบกวนตัด-เชื่อม แก้ไขทรงตระแกรงหลังหน่อยครับ
บนโลกใบนี้มีคนที่เร็วกว่าเราเสมอ
รถไม่แพง แรงที่Teen
รูปประจำตัวสมาชิก
Bkkbikelove
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089xxxxxxx
Bike: Thorn Raven, Principia, GT Grade carbon

Re: ในห้องเรามีท่านใดมี โรงกลึง เครื่องเชื่อม เครื่องตัด อยู่แถวๆ ดอนเมือง-รังสิต-ปทุม บ้างไหมครับ

โพสต์ โดย Bkkbikelove »

โรงกลึงเลยครับ ถ้าตระแกรงเป็นอลูมิเนียมคงต้องหาร้านที่มีเครื่องเชื่อมอลูมิเนียมนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”