น้าๆครับ กลุ่มเรามี กลุ่มใน Facebook ยังครับ ถ้ามีบอกผมมั้งนะครับ *-*

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
jackung
สมาชิก
สมาชิก
team: ฺ๋JBC Just Bike Cycling
Bike: น้องมังกูด และ น้องแดงน้อย อารยา

น้าๆครับ กลุ่มเรามี กลุ่มใน Facebook ยังครับ ถ้ามีบอกผมมั้งนะครับ *-*

โพสต์ โดย jackung »

ปั่น.......ไปไหนหว่า *-*
O'Pern
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-813-6627
team: Authentic Bike Packer / Travelling Solo
Bike: ธนูไฟ
ตำแหน่ง: Bkk, TH
ติดต่อ:

Re: น้าๆครับ กลุ่มเรามี กลุ่มใน Facebook ยังครับ ถ้ามีบอกผมมั้งนะครับ *-*

โพสต์ โดย O'Pern »

มีเยอะแยะมากมายหลากหลายเลยครับ

เริ่มจากกลุ่มในท้องถิ่น มาจนถึงกลุ่มจากร้านค้า กลุ่มไฮโซที่รถสวยรวยแพง กลุ่มแนวจิตอาสา กลุ่มของสมาคม/ชมรม ไปจนถึงกลุ่มที่นักปั่นจัดตั้งกันเอง

เพราะมีเฟซบุ๊คนี่แหละครับ ในเวปเราจึงดูจืดๆ ลงไปหน่อย หลายคนหันไปคุยกันเองเฉพาะในกลุ่มครับ
fear is a mind killer
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”