อยากทราบราคาขายเฟรม Java mini CL

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Lcbeam
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863583457
Bike: Ridley Noah SL /// Cipollini RB1K the one
ตำแหน่ง: ลาดกระบัง

อยากทราบราคาขายเฟรม Java mini CL

โพสต์ โดย Lcbeam »

เนื่องจากน้องชายฝากขาย ผมที่เล่นเสือหมอบอยู่ไม่ทราบราคาของพวกนี้เลยอยากถามคับว่า

เฟรมจักรยานรุ่นนี้ปกติขายกันอยู่เท่าไหร่คับในบอร์ดนี้

ประกอบด้วย
1.เฟรม+ตะเกียบ Java mini CL คานตรง
2.ล้อ+ยางเดิมๆ
3.หลักอาน+แฮน เดิมๆ

เอาง่ายๆเหลือเดิมทุกอย่างยกเว้นชุดขับที่ถอดออกไปแล้ว

จึงอยากถามว่าขายได้เท่าไหร่ครับผม ขอบคุณมากครับ :D :D

รุ่นนี้ สีนี้เลยครับ
รูปภาพ
รูปประจำตัวสมาชิก
Mistine
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Mistine MTB
Bike: MTB RB FB

Re: อยากทราบราคาขายเฟรม Java mini CL

โพสต์ โดย Mistine »

ลองเช็คราคาเฟรมใหม่ที่นี่ก่อนก็ได้ครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 8&t=600673
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”