ทัวร์ริ่ง Jamis Aurora

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Mr_iCard
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819296060
team: ทัวร์กากๆ
ตำแหน่ง: 1004/411 คูณสุขวิวล นวมิทร157 กทม

ทัวร์ริ่ง Jamis Aurora

โพสต์ โดย Mr_iCard »

มีเพื่อนๆท่านใดปั่น jamis Aurora บ้างครับ
ไฟล์แนบ
image.jpg (191.48 KiB) เข้าดูแล้ว 2256 ครั้ง
..

ท่องเที่ยวด้วยใจไปด้วยสองล้อ
S@T
ขาประจำ
ขาประจำ
team: -
Bike: TREK , GIANT , Bridgestone Picnica Onetouch , BRIDGESTONE WILDWEST , BRIDGESTONE EURASIA , MARUISHI EMPEROR , ALPS

Re: ทัวร์ริ่ง Jamis Aurora

โพสต์ โดย S@T »

ไม่มีท่านใดให้ความเห็นบ้างหรือครับ :D
กำลังสนใจ jamis คันนี้กับ fuji Touringอยู่แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ :lol:
สมเสร็จหลังอาน
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bangkok Architecture Tour On Bike, น่าถีบนัก
Bike: Trinx FA2007, Chevy FK207, Fuji F3(1974), Bridgestone Roadman, Tokyo Bike CS, Fuji Palette

โพสต์ โดย สมเสร็จหลังอาน »

S@T เขียน:ไม่มีท่านใดให้ความเห็นบ้างหรือครับ :D
กำลังสนใจ jamis คันนี้กับ fuji Touringอยู่แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ :lol:
เดิมสนใจ Fuji Touring ครับ แต่หลายท่านไม่แนะนำให้ทำฟูลทัวร์ริ่ง หากเป็นไลท์ทัวร์ริ่งก็เวิร์คมาก ส่วนJamis นี่ไม่เห็นได้ลองเลยไม่รู้จะบรรยายอย่างไร แต่คนแนะนำเยอะ ส่วนตัวแล้วผมงบไม่ถึง
สนั่น อันทเกตุ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สนั่น อันทเกตุ »

สมเสร็จหลังอาน เขียน:
S@T เขียน:ไม่มีท่านใดให้ความเห็นบ้างหรือครับ :D
เดิมสนใจ Fuji Touring ครับ แต่หลายท่านไม่แนะนำให้ทำฟูลทัวร์ริ่ง หากเป็นไลท์ทัวร์ริ่งก็เวิร์คมาก ส่วนJamis นี่ไม่เห็นได้ลองเลยไม่รู้จะบรรยายอย่างไร แต่คนแนะนำเยอะ ส่วนตัวแล้วผมงบไม่ถึง
หลายท่านที่แนะนำ เขาใช้ฟูจิ ด้วยหรือเปล่า ครับ
"ลูกอิสานพลัดถิ่น จากแดนดินไหปลาแดก เร่ร่อนรอนแรมเดินทางดั้นด้น มาสู่โคนต้นสะตอ ณ เรือนเวียงวิมาน(รูปประจำตัว)คือที่มั่นสุดท้ายของข้าฯ"
รถก็ไม่แพง-แรงก็ไม่มี เลยรั้งท้ายทีม หึ หึ

คลิ๊ก ทริป "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"
ngikturbo
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0816116844
Bike: Surly LHT

โพสต์ โดย ngikturbo »

สวยดีครับ น่าสนใจอุปกรณ์ครบ ลองดู KHS ก็ดีนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”