แนะนำเส้นทางและที่ท่องเที่ยวพัทลุง-ตรังหน่อยครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
champion
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892880438
team: phato team และ ใครให้แจม แจมหมด
Bike: mtb mosso676- rb ขายประทังชีวิตไปแล้ว- touring...กำลังหาอยู่
ตำแหน่ง: พะโต๊ะ-ชุมพร

แนะนำเส้นทางและที่ท่องเที่ยวพัทลุง-ตรังหน่อยครับ

โพสต์ โดย champion »

จะปั่นจากทุ่งสงไปทะเลน้อย-ทะเลสาบสงขลา-ตรังควรไปทางไหนดี
Do not procrastinate.
รูปประจำตัวสมาชิก
Upg
สมาชิก
สมาชิก
Bike: เสือภูเขาGiant ATX 860, เสือหมอบ Fuji Feather Compo,Raleigh 26ญ.,Custom frame

Re: แนะนำเส้นทางและที่ท่องเที่ยวพัทลุง-ตรังหน่อยครับ

โพสต์ โดย Upg »

มาทาง ถนน บายพาส ได้เลยครับ ถนนกว้างไหลทางดี แต่ช่วงขึ้นเขา ตรัง-พัทลุง ยังไม่เสร็จดีครับ :(
"Av 18 นิดๆ "
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”