เกี่ยวกับ Surly ครับ

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
BigSpin
สมาชิก
สมาชิก
team: เข้ากับทุกทีม
Bike: Surly Bianchi Kona Luis

Re: เกี่ยวกับ Surly ครับ

โพสต์ โดย BigSpin »

มาเชียร์ครับ Cross Check ใส่ยางทางเรียบ 700x28 กันหนาม วิ่งในเมือง นอกเมืองสบายใจครับลุยได้
ออกทริปใก้ลๆ ไม่บรรทุกมากสบายครับ ผมใช้อยู่
BigSpin
สมาชิก
สมาชิก
team: เข้ากับทุกทีม
Bike: Surly Bianchi Kona Luis

โพสต์ โดย BigSpin »

มาเชียร์ครับ Cross Check ใส่ยางทางเรียบ 700x28 กันหนาม วิ่งในเมือง นอกเมืองสบายใจครับลุยได้
ออกทริปใก้ลๆ ไม่บรรทุกมากสบายครับ ผมใช้อยู่
iKwan
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Colnago Master Pui
ตำแหน่ง: พระรามห้า
ติดต่อ:

โพสต์ โดย iKwan »

BigSpin เขียน:มาเชียร์ครับ Cross Check ใส่ยางทางเรียบ 700x28 กันหนาม วิ่งในเมือง นอกเมืองสบายใจครับลุยได้

แจ่มเลยครับผม ไม่ทราบใช้ชุดขับของอะไรเฟืองเท่าไหร่ครับ จะได้เป็นแนวทาง :D
Give a man a fish, he eats for a day.
Teach a man how to fish, he eats for a lifetime.
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”