หาเพื่อนปั่นเย็นๆคับ ประชาอุทิศทุ่งครุ

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

รูปประจำตัวสมาชิก
Nalileo
สมาชิก
สมาชิก
team: ยังไม่มี
Bike: Araya Federal

Re: หาเพื่อนปั่นเย็นๆคับ ประชาอุทิศทุ่งครุ

โพสต์ โดย Nalileo »

อยู่โซนนี้เหมือนกัน อยากมีเพื่อนปั่นเสาร์-อาทิตย์
ขออนญาต add line ไปนะคะ
ยินดีที่จะได้รู้จักทุกคนนะคะ
:D :D
450Der
ขาประจำ
ขาประจำ
team: No team
Bike: Surly Cross-check, Wheeler Titan 10, Dahon P18, Scott Aspen
ตำแหน่ง: Thung Kru
ติดต่อ:

Re: หาเพื่อนปั่นเย็นๆคับ ประชาอุทิศทุ่งครุ

โพสต์ โดย 450Der »

Nalileo เขียน:อยู่โซนนี้เหมือนกัน อยากมีเพื่อนปั่นเสาร์-อาทิตย์
ยินดีครับ add มาเลยเดี๋ยวจะเชิญเข้ากลุ่ม ID : kealvong
Always Fineday
รูปประจำตัวสมาชิก
Nalileo
สมาชิก
สมาชิก
team: ยังไม่มี
Bike: Araya Federal

โพสต์ โดย Nalileo »

450Der เขียน:
Nalileo เขียน:อยู่โซนนี้เหมือนกัน อยากมีเพื่อนปั่นเสาร์-อาทิตย์
ยินดีครับ add มาเลยเดี๋ยวจะเชิญเข้ากลุ่ม ID : kealvong

Add line ไปแล้วนะคะ
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
pok2003
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pok2003 »

ขอเข้ากลุ่มปั่นด้วยคนครับ

ชวนด้วยนะคร๊าบ

Line chai550
aphiwatk
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย aphiwatk »

ขอเข้ากลุ่มด้วยคนครับ...
Line ID: virtualengineer ครับ
raptor50
สมาชิก
สมาชิก
Bike: อินฟินิค
ติดต่อ:

โพสต์ โดย raptor50 »

ตกลงแอดไลใครคับ
pok2003
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pok2003 »

.....
Patipony9
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0909731585
Bike: Specailzed Tarmac pro

โพสต์ โดย Patipony9 »

มีปั่นกันทุกวันครับป้อมพระจุลปั่นเข้าวัดสาขาแล้วปั่นออกพักสะพานสรรพสามิตร มี สาขาไบด์ น้องนุ่นไบด์ ปั่นทุกวันครับ เพื่อนเยอะ
จันทร์-ศุกร์ เวลา18;30 น ออกจากป้อมพระจุลเข้าวัดสาขา
chack.mtb
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0854449116
team: no
Bike: mtb
ตำแหน่ง: กทม.

โพสต์ โดย chack.mtb »

ขอโทษเพื่อนๆพี่ๆทุกคนด้วยครับที่ไม่ใด้เข้ามาดูเลย ช่วง2ปีมานี้ผมมีปันหารุ่มเร้าเยอะพอสมควรหลายๆอย่างไม่ลงตัว ร่วมถึงต้องย้ายที่อยู่ซึ่งไม่ใด้ออกปั่นเลย หลายๆคนในนี้คงเข้าไปไลน์กลุ่ม Bike Uthit แล้ว ซึ้งผมเองก็อยู่ด้วย ดูอยู่ตลอดแต่ไม่ไม่ใด้ร่วมพูดคุยกันต้องขอโทษเพื่อนๆพี่ๆในไลน์กลุ่มด้วยครับ ตอนนี้ผมย้ายมาอยู่ซอย2 หรือซอยอำเภอพระสมุทรเจดีย์ ถ้าใครเจอก็ทักกันใด้นะครับรถแนวทัวริ่งมีกระเป๋าหลัง คนปั่นอ้วนๆ ปล.ขอโทษทุกคนนะที่นี้ด้วยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”