กระทู้หลัก Audax Randonneurs (แรลลี่จักรยานทางไกล) พูดคุยสอบถามและแสดงความคิดเห็น

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

Pakooople
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi impulso

Re: กระทู้หลัก Audax Randonneurs (แรลลี่จักรยานทางไกล) พูดคุยสอบถามและแสดงความคิดเห็น

โพสต์ โดย Pakooople »

Pakooople เขียน:ช่วยหน่อยครับผมสมัครสมาชิกแล้วดันค้างหน้าที่บอกว่า"หมายเลขสมาชิกของคุณคือ แต่ไม่มีหมายเลขขึ้น และไม่มีเมลยืนยัน แต่พอลองสมัครใหม่จะติดว่าเลขบัตรประชาชนถูกใช้สมัครไปแล้วพอจะมีวิธีใหนที่จะตรวจสอบหมายเลขสมาชิกได้บ้างครับสมัครช่วงประมาณลำดับที่11235-->
ถึงแอดมินครับไม่ทราบพอจะมีวิธีใหนที่จะแก้ได้บ้างมั๊ยครับ ผมอยากสมัครและไปปั่นงานอยุธยามากช่วยหน่อยนะครับ หรือพี่ๆนักปั่นท่านไดพอจะมีวิธีรบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
noi mahogany
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0868018855
team: ไม่มี
Bike: Thorn Sherpa,VO Pass Hunter,KHS F20-JJ
ตำแหน่ง: นครปฐม

Re: กระทู้หลัก Audax Randonneurs (แรลลี่จักรยานทางไกล) พูดคุยสอบถามและแสดงความคิดเห็น

โพสต์ โดย noi mahogany »

เพื่อนผมก็มีปัญหาแบบเดียวกันนี้เลยครับ ยังสมัครไปจอมบึงไม่ได้เลย
Mr suchart
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: อิสระ
Bike: mtb

โพสต์ โดย Mr suchart »

audax 200 km ระยอง วันที่ 1 พย. ยกเลิกแล้วหรือครับ อุตสาห์เตรียมวันลาไว้ล่วงหน้าแล้ว ต้องแก้ไขใหม่อีก
jamer785
สมาชิก
สมาชิก
Bike: หมอบ TrinX R300

โพสต์ โดย jamer785 »

เกิดอะไรขึ้นกับ Audax200 Rayong ครับ เมื่อวานยังเห็นอยู่เลย วันนี้เอาออกซะแล้ว วันที่ 1 พ.ย.
pkong
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Blackstar
Bike: Sempre Pro

โพสต์ โดย pkong »

ช่ายๆ ล๊อกปฎิทิน ชวนเพื่อนไว้ มาดูอีกที หายไปแระ
ing trek
สมาชิก
สมาชิก
team: ชมรมจักรยานเขาบรรทัด
Bike: trek 4300 trek fx 7.2

โพสต์ โดย ing trek »

สมัคร audax Thailand ไปแล้ว(ได้ระหัสแล้วด้วย)แต่ผมลงข้อมูลผิด(ปีเกิดลงผิดไป20ปี :o ) แก้ไขยังไงครับ
กะละมังคาร์บอน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863694546
team: กระโดดถีบมัน
Bike: Klein palomino
ตำแหน่ง: นิมิตใหม่ เขตคลองสามวา กทม

โพสต์ โดย กะละมังคาร์บอน »

อยากไปนะ แต่ขอแบบ100กม ไม่ได้เหรอ เพราะสูงสุดไปได้แค่70เอง
BEBike
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: -
Bike: Nishiki

โพสต์ โดย BEBike »

ผมปั่นออแด็กซ์ 300 โล ชะอำ ตั้งแต่เดือนมีนาคม 2558 สั่งซื้อเหรียญไป ยังไม่ได้รับ
รบกวนตรวจสอบด้วยครับ

หมายเลข 3380
umibozu
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย umibozu »

กะละมังคาร์บอน เขียน:อยากไปนะ แต่ขอแบบ100กม ไม่ได้เหรอ เพราะสูงสุดไปได้แค่70เอง
ฝึกเยอะๆ ครับ เมื่อก่อนผมก็คิดว่าตัวเองไหวแค่ 100 กม. เดี๋ยวนี้ เสาร์ - อาทิตย์ ถ้าไม่ได้ 150 กม. นอนไม่หลับครับ
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

โพสต์ โดย Dhandranunda »

น่าจะมีรายการทีวีช่องวาไรตี้กีฬา ฯลฯ ทำรายการเกาะติดชาว audax ด้วยการส่งทีมงานตามติดถ่ายตลอดทริปบ้างนะ ยิ่ง 600BRM ยิ่งดี อาจจะเป็นผู้ร่วมแข่งหรือดารามาแข่ง ผมงี้รอดูเลยล่ะ คงดราม่าดี มีหลง มีหลุด ยางแตก หิว เหนื่อย
ขวด

The Power Of Slow Ride
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

โพสต์ โดย Dhandranunda »

มีข้อห้ามคือต้องปฏิบัติตามกฏ ห้ามช่วยเหลือ
ขวด

The Power Of Slow Ride
wijarn
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0806210577
team: จักรยานเพื่อสุขภาพบางบัวทอง
Bike: Polygon Helios300 Hipoint Closscountry Trinx FA2016
ติดต่อ:

โพสต์ โดย wijarn »

200 ท่าจีน ไม่มี cuesheet ให้ปรินส์มาดูก่อนเหรอครับ
***เมื่อปั่นจักรยาน ความอิสระทางใจก็เกิดขึ้น***
umibozu
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย umibozu »

wijarn เขียน:200 ท่าจีน ไม่มี cuesheet ให้ปรินส์มาดูก่อนเหรอครับ
คิวชีท มักจะออกใกล้วันครับ สำหรับงาน Testrun เท่าที่ทราบเบื้องต้น เส้นทางบางส่วนยังต้องปรับเปลี่ยนเนื่องเส้นทาง
บางช่วงอยู่ในระหว่างซ่อมแซม บางช่วงเพิ่มเริ่มขยายช่องการจราจร

อดใจรออีกนิดครับ
wijarn
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0806210577
team: จักรยานเพื่อสุขภาพบางบัวทอง
Bike: Polygon Helios300 Hipoint Closscountry Trinx FA2016
ติดต่อ:

โพสต์ โดย wijarn »

ขอบคุณครับ อย่างนี้ ไฟล์.gpx ก็ต้องรอโหลดใหม่ใกล้ๆวันงาน ด้วยใช่ไหมครับผม
***เมื่อปั่นจักรยาน ความอิสระทางใจก็เกิดขึ้น***
thamerincon
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0846632001
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพบ้านบัวทอง
Bike: Lapierre Sensium200 /SOLU Audax
ติดต่อ:

โพสต์ โดย thamerincon »

แวะมาโปรโมท มีเวลาอีก สามวันเท่านั้นกับการลงทะเบียนtest run สนามออแดกซ์ที่เรียบง่าย สบายๆ ในบรรยากาศมีลมหนาวมาโชยๆ พร้อมกับเพื่อนๆร่วมทางอีกสามร้อยท่าน หมดเขตลงทะเบียน วันที่ 15 ต.ค. เวลาเที่ยงคืนตรงนะครับ http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1323717
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”