++++นักจักรยานชาวชัยภูมิ...ขอเชิญมาคุยกันที่นี่ครับ ^_^ ++++

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

รูปประจำตัวสมาชิก
WingMTB
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Orbea Alma / Nich L3
ติดต่อ:

Re: ++++นักจักรยานชาวชัยภูมิ...ขอเชิญมาคุยกันที่นี่ครับ ^_^ ++++

โพสต์ โดย WingMTB »

ไม่ทราบว่าสมาชิกส่วนใหญ่อยู่ตัวเมืองกันรึป่าวคับ ผมอยู่เทพสถิตรู้สึกไกลจัง
JACKY2520
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0636213560
team: เฟรสสัน
Bike: เฟรสสัน

Re: ++++นักจักรยานชาวชัยภูมิ...ขอเชิญมาคุยกันที่นี่ครับ ^_^ ++++

โพสต์ โดย JACKY2520 »

WingMTB เขียน:ไม่ทราบว่าสมาชิกส่วนใหญ่อยู่ตัวเมืองกันรึป่าวคับ ผมอยู่เทพสถิตรู้สึกไกลจัง
https://www.facebook.com/groups/1562290477387538/
.000000..1111111..
jo_giant1
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย jo_giant1 »

WingMTB เขียน:ไม่ทราบว่าสมาชิกส่วนใหญ่อยู่ตัวเมืองกันรึป่าวคับ ผมอยู่เทพสถิตรู้สึกไกลจัง
เดือนสิงหานี้เราจะจัดงาน สองแรงน่องท่องทุ่งดอกกระเจียว 3 ขอเชิญมาร่วมงานน่ะครับ
ปีแรกสตาร์ทที่สวนน้ำแม่ฟุ้ง อ.เทพสถิต
ปีที่2 สตาร์ทที่โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
ปีนี้ เราสตาร์ทที่วัดเทพอินทรประดิษฐ์ ต.บ้านไร่ครับ

แรงไม่มี ปั่นไม่ไว ตามใครๆไม่ค่อยทัน
แต่. ..... ไม่เคยหันหลังกลับ
"เมื่อคิด ต้องถึง"

..... jo_giant ^ ^ .....

WingMTB
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Orbea Alma / Nich L3
ติดต่อ:

โพสต์ โดย WingMTB »

jo_giant1 เขียน:
เดือนสิงหานี้เราจะจัดงาน สองแรงน่องท่องทุ่งดอกกระเจียว 3 ขอเชิญมาร่วมงานน่ะครับ
ปีแรกสตาร์ทที่สวนน้ำแม่ฟุ้ง อ.เทพสถิต
ปีที่2 สตาร์ทที่โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
ปีนี้ เราสตาร์ทที่วัดเทพอินทรประดิษฐ์ ต.บ้านไร่ครับ
ขอบคุณมากคับ รอติดตามวันและเวลาคับ
jo_giant1
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย jo_giant1 »

รูปภาพ

ภาพจากงานปีที่แล้วครับ

แรงไม่มี ปั่นไม่ไว ตามใครๆไม่ค่อยทัน
แต่. ..... ไม่เคยหันหลังกลับ
"เมื่อคิด ต้องถึง"

..... jo_giant ^ ^ .....

ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”