จาก กรุงเทพ สู่ ยอดดอยอินทนนท์ (ปิดรับสมัครแล้วครับ) » เสาร์ 10 พ.ย. 2018 จังหวัดกรุงเทพมหานคร

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

Moderator: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

Re: จาก กรุงเทพ สู่ ยอดดอยอินทนนท์ (ปิดรับสมัครแล้วครับ)

โพสต์ โดย chp18 » 02 พ.ย. 2018, 20:54

คุณcoolcool เป็นโครงการที่ดี แต่ขอติงนิดเรื่อวการใช้คำครับ คำว่าหมายกำหนดการใข้กับพระราชวงค์ ประชาชนทัวไปอย่างพวกเรานัดปั่นใช้คำว่ากำหนดการครับ ด้วยความเคารพครับ

Re: จาก กรุงเทพ สู่ ยอดดอยอินทนนท์ (ปิดรับสมัครแล้วครับ)

โพสต์ โดย uncleTOM » 09 พ.ย. 2018, 18:40

วันนี้ฝนตกหลัก4 หนัก พรุ่งนี้ ก็ ตกอีก

โพสต์ โดย Seacon squaer » 09 พ.ย. 2018, 19:30

เป็นทริปที่ท้าทายมากคับ ขอให้สนุกคับ ปั่นให้สนุก ปั่นให้มีความสุขคับ ปลอดภัยทุกท่าน

โพสต์ โดย เสือทะเล » 10 พ.ย. 2018, 13:03

ขอให้มีความสุขในการปั่นและบรรลุเป้าหมายโดยสวัสดิภาพครับ