จัดทริปชวนปั่น มุกดาหาร - ฮอยอัน » อาทิตย์ 22 ก.ค. 2018 จังหวัดกรุงเทพมหานคร

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

Moderator: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

Re: จัดทริปชวนปั่น มุกดาหาร - ฮอยอัน

โพสต์ โดย print5 » 07 พ.ค. 2018, 21:44

:D
ต้องการPlate Bianchi ที่ติดท่อคอ หาซื้อได้ที่ไหนครับ id line:print5

Re: จัดทริปชวนปั่น มุกดาหาร - ฮอยอัน

โพสต์ โดย @chuchai » 09 พ.ค. 2018, 09:44

ขอรายละเอียดและค่าใช้จ่ายทั้งหมดส่งมาที่เมล์นี้ด้วยครับ chuchai.sk@gmail.com ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย mr.cool » 11 พ.ค. 2018, 14:59

มีใครที่ไปด้วยกันปั่นไป-กลับมั้ยครับ(เวียต-มุก) เพราะรถผมจะขึ้นรถลงเรือไม่สดวก
ผมไปเขมร ปั่นไป-กลับคนเดียวครับ
แก้ไขล่าสุดโดย mr.cool เมื่อ 18 ก.ค. 2018, 18:21, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.
"ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

โพสต์ โดย hikarunarak » 23 พ.ค. 2018, 21:56

@chuchai เขียน:ขอรายละเอียดและค่าใช้จ่ายทั้งหมดส่งมาที่เมล์นี้ด้วยครับ chuchai.sk@gmail.com ขอบคุณครับ

ผมส่งกลับแล้วนะครับ ต้องขอโทษด้วยที่ตอบกลับช้านะครับ พอดีผมทำทัวร์อยู่นะครับ

ขอบคุณพี่ที่ให้ความสนใจนะครับ

โพสต์ โดย print5 » 05 มิ.ย. 2018, 08:12

เคยไปชุดที่คุณนิกร ร้านจักรยานที่มุกดาหารจัดเส้นทางนี้เมื่อหลายปีก่อน สวยมากครับ
ต้องการPlate Bianchi ที่ติดท่อคอ หาซื้อได้ที่ไหนครับ id line:print5