เสาร์ที่ 30 นี้มีใครขึ้นเขาใหญ่ฝั่งปราจีนบ้างครับ » เสาร์ 30 ก.ย. 2017 จังหวัดปราจีนบุรี

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

Moderator: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

เสาร์ที่ 30 นี้มีใครขึ้นเขาใหญ่ฝั่งปราจีนบ้างครับ

โพสต์ โดย rachan12 » 25 ก.ย. 2017, 19:55

เสาร์นี้มีใครขึ้นเขาใหญ่ฝั่งปราจีน ช่วงเช้าๆบ้างครับ หาเพื่อนปั่นครับ

Re: เสาร์ที่ 30 นี้มีใครขึ้นเขาใหญ่ฝั่งปราจีนบ้างครับ

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง » 26 ก.ย. 2017, 03:51

เยอะเลยครับ ไปตรงนั้นมีคนปั่นขึ้นตลอดวัน

แต่การปั่นขึ้นนี่เรียกได้ว่าตัวใครตัวมัน ขี่ขึ้นไปตามจังหวะของตัวเอง ถึงซ้อมด้วยกันมาก็ใช่ว่าจะขึ้นได้พร้อมกันครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี งานเนี๊ยบ มาดึกๆได้
สอนซ่อมจักรยาน เรียนซ่อมจักรยาน หลักสูตรวันเดียวรู้เรื่อง

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle

Re: เสาร์ที่ 30 นี้มีใครขึ้นเขาใหญ่ฝั่งปราจีนบ้างครับ

โพสต์ โดย anunt55 » 26 ก.ย. 2017, 11:57

รอบขาไม่เท่ากัน รอกันหรือไปพร้อมกันเป็นเรื่องไม่ง่าย

โพสต์ โดย Paan » 27 ก.ย. 2017, 11:07

อยากไปปั่นด้วย แต่กลัวช้างไล่ หะหะ

โพสต์ โดย Thaiapiwat » 28 ก.ย. 2017, 08:00

ผมจะไปวันอาทิตครับ...ถ้าเปลี่ยนวันได้เจอกันแปดโมงเช้า

โพสต์ โดย เอ เมืองมีน » 29 ก.ย. 2017, 21:52

วันเสาร์พรุ้งนี้ข่วงเช้า ผมไปกับเพื่อน2คนครับ ผมปั่นทัวร์ริ่ง Bianchi สีเขียว ส่วนเพื่อนปั่น LA สีขาว ถ้าเจอกันทักได้ครับ