ปั่น กิน เที่ยว ชมเมืองปีนัง » อาทิตย์ 17 ก.ย. 2017 จังหวัดสงขลา

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

Moderator: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

ปั่น กิน เที่ยว ชมเมืองปีนัง

โพสต์ โดย สมภพMCP » 17 ก.ย. 2017, 15:55

เพื่อนที่ชอบปั่นแบบท่องเที่ยวขนาดนี้ผมกำลังจะสำรวจในการจัดทริปปั่นในเกาะปีนังกำลังสำรวจเส้นทางการปั่นกำหนดเดื่อนธันวาคมระบุวันที่16-17ธันวาคม2560เดินทางเพื่อนท่านใดสนใจเข้าโพสต์คุยกันได้หรือจะโทรมาคุยกันก่อนได้ครับโทร0817665343หรือลงชื่อจองการไปปั่นกันได้ครับปั่นแบบสบายๆพักที่ปีนัง1คืน รับจำนวน40ท่าน ส่วนราคาผมจะแจ้งให้ทราบครับ
นักปั่นทุกท่านพร้อมกันที่หน้าด่าน จังโหลนอำเภอสะเดาจังหวัดสงขลา
รายละเอียดโปรแกรมจะจัดทำให้ทราบ
นักปั่นสามารถแจ้งความจำนงค์ได้ก่อนครับ
ถ้าราคาพร้อมรถรับหน้าด่าน
และที่พัก 1 คืน อาหาร 2 มื้อเช้าที่โรงแรม เที่ยงที่ร้านอาหาร 1
รายละเอียดโปรแกรมการปั่นทางผู้จัดจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง
หมายเหตุ รับจำนวนนักปั่นจักรยานครบทางผู้จัดขออนุญาต ปิด ทริป ปั่น. กิน เที่ยว ปีนัง
รีบแจ้งความประสงค์มาครับ
แนบไฟล์

Re: ปั่น กิน เที่ยว ชมเมืองปีนัง

โพสต์ โดย don-2510 » 20 ก.ย. 2017, 18:06

สนใจ กลับเครื่องได้ไหมคับ
:P

Re: ปั่น กิน เที่ยว ชมเมืองปีนัง

โพสต์ โดย สมภพMCP » 28 ก.ย. 2017, 18:59

กลับเครืองบินได้ค่ะ